1. Đăng ký và kích hoạt tài khoản bằng cách gửi user, pass và mail tới: hotro.afc@gmail.com

Hà Nội Bar - Lady Night - Vedette Cafe & Lounge 27 Lý Thường Kiệt

Thảo luận trong 'Bar/Karaoke' bắt đầu bởi gaumap.308, 25/7/13.

1. gaumap.308 Bếp trưởng

Làm thành viên từ:
    20/2/13
    Số bài viết:
    74
    Hôm trước có dịp công ty tổ chức sinh nhật , mấy bà thím rủ vào Vedette Cafe & Lounge 27 Lý Thường Kiệt, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội trong đấy hôm đó có tổ chức Lady Night . Cảm giác choảng toàn tập luôn.
    Vào đúng hôm thứ 2, nên bên đó có tổ chức chương trình ca nhạc với khách mời là ca sỹ và mấy ẻm DJ nổi tiếng.

Bên trong, Lady Night không gian rực rỡ ánh đèn nhìn rất thích mắt, với nhiều màn trình diễn ấn tượng Theo mình tìm hiểu thì ở đây mấy chương trình được thay đổi hàng tuần hứa hẹn là những món quà hấp dẫn đặc biệt dành cho phái đẹp.
    // Thêm hình cho hấp dờ dẫn

Cứ vào thứ 2 hàng tuần sẽ có những chương trình đặc biệt như:
    - Chương trình biểu diễn đặc sắc hàng tuần (Belly dance, vũ đoàn, Philipino band, bodypainting, trình diễn thời trang....)
    - Các gameshow sôi nổi
    - Bartender trình diễn nghệ thuật pha chế
    - Photwall cho các nàng thỏa sức tạo dáng cùng bạn bè
    - Chương trình quà tặng may mắn
    - Tặng 1 đồ uống cho mỗi khách hàng nữ.
    Tuy giá trong này có vẻ cao nhưng lại rất thú vị khi vào đây. Hơn nữa, vào đây hình như chủ yếu là dân chị em chúng mình nên rất thoải mái.

Bữa đi hôm đó, ăn uống quậy phá trong đó phê luôn. Hứa hẹn, sẽ vào đó thêm vài lần.
    // Hôm đó hơi say, chưa khám phá được nhiều. Các mợ vs thím nào vào đấy chưa? Rì viu thêm đi ợ.

Đọc thêm bài viết cùng chủ đề trên angi24.com

2. Cú Chơi Đêm New Member

Làm thành viên từ:
    27/7/13
    Số bài viết:
    27
    Con gái mà thím máu phết nhể? du lịch thấy có mặt thím nhiều, bây giờ vào bar bủng cũng có mặt thím .
    Máu hơn cả em.
  3. Thèm Cơm Hà Nội New Member

Làm thành viên từ:
    27/7/13
    Số bài viết:
    3
    Tớ đang định vào review cái bar gần nhà tớ, trước hay vào. Nhưng mà đăng mãi chả được, nó cứ báo là dài quá, xin rút ngắn. Tớ xóa hết cả ảnh đi rồi mà vẫn chả được.
    Review bar này chỉ có nhiều hình mới thích, chả lẽ lại có vài cái dòng chữ địa chỉ.
    Chán.
  4. Chuột Bự Root

Làm thành viên từ:
    18/2/13
    Số bài viết:
    62
    Chào bạn,
    Bạn có thể nó rõ hơn giúp mình được không?
    Diễn đàn báo thế nào? dài quá do nhiều hình? hay nhiều ký tự? hay giới hạn link.
    Cảm ơn bạn góp ý !
  5. Thèm Cơm Hà Nội New Member

Làm thành viên từ:
    27/7/13
    Số bài viết:
    3
    Bài tớ viết có vài vài dòng chữ thôi, ( địa chỉ, vs mấy dòng cảm xúc ..) + thêm 3 cái hình.
    Đăng bài hiện lên: The submitted message is too long to be processed. Please shorten it.
    Tớ xóa hết ảnh đi, bớt lại có mỗi cái ảnh. Mà ảnh của tớ nhẹ lắm nhé, không phải anh fullsize hay fullhd gì cho nặng đâu nhé.
  6. Chuột Bự Root

Làm thành viên từ:
    18/2/13
    Số bài viết:
    62
    Nếu như bạn nói, thì không có gì là dài cả. Diễn đàn quy định lớn hơn 20 hình ảnh mới bị giới hạn. còn về text, vài dòng thì không sao. Bạn vui lòng đăng lại, nếu bạn copy hình ảnh tử website sang bạn chỉ nên copy link ảnh và chèn trực tiếp vào, không nên past trực tiếp.

Nếu không được bạn tiếp tục báo lỗi ở đây, mình giải quyết rất nhanh cho bạn nhé.
  7. Thèm Cơm Hà Nội New Member

Làm thành viên từ:
    27/7/13
    Số bài viết:
    3
    Ảnh của mình là ở trong máy tớ chèn vào trực tiếp nhé, không hề copy từ bên ngoài vào.
    //Tớ đã thử 3 lần rồi mà chẳng thấy được, chán luôn
  8. darknight New Member

Làm thành viên từ:
    27/7/13
    Số bài viết:
    2
    Bác ad để em thử xem sao....

Các file đính kèm:

Kích thước:
      5.5 KB
      Đọc:
      1
      Kích thước:
      53.3 KB
      Đọc:
      1
      Kích thước:
      2.3 KB
      Đọc:
      1
  9. Chuột Bự Root

Làm thành viên từ:
    18/2/13
    Số bài viết:
    62
    Bạn làm những bước ở dưới giúp mình nhé.

1. Bạn có thể chọn một trình duyệt khác với trình duyệt hiện tại của bạn.
    2. Tiến hành đăng lại bài trên trình duyệt này.
    3. Bạn viết ra notepad rồi copy vào diễn đàn. Hoặc gõ lại vào diễn đàn, không copy từ nơi khác (nếu có).
    4. Trường hợp bạn đính kèm file ảnh không được, bạn thử up lên đâu đó xong chèn ảnh vào xem sao.

Lỗi này không nằm trong quy phạm của forum, vì thế bạn giúp mình kiểm tra xem lỗi ở đâu nhé. Cảm ơn bạn !