1. Đăng ký và kích hoạt tài khoản bằng cách gửi user, pass và mail tới: [email protected]

Review HN - Quán Nhất Nướng | Lê Đức Thọ kéo dài - đủ các thể loại nướng

Thảo luận trong 'Quán vỉa hè' bắt đầu bởi bợm nhậu là em, 23/1/14.

1. bợm nhậu là em New Member

Làm thành viên từ:
    24/7/13
    Số bài viết:
    29
    Tình hình là em cũng vừa mon men với gấu ở khu vực đấy hôm qua, thấy cái quán đông quá trời nên vào test phát nên giờ xin review lên đây cho các bác, ai khoái nướng thì vào đọc, tiện thì like em cái cho vui. :D\n \nVừa tới cái đường Lê Đức Thọ kéo dài phát thì cảm giác không còn nhìn thấy đường bởi khói từ các quán nướng (chủ yếu là từ Nhất Nướng) bay mù mịt, mùi các món nướng bay òa cả ra đường nghe qua có vẻ như đi ngang qua cái lò gạch ý các bác ợ. Ở đây là phố nhậu v vỉa hè với nhiều thể loại như nướng, lẩu hải sản, đồ ăn hải sản, lẩu các loại khác... Em xin nói tiếp về cái quán Nhất Nướng này nhé.\n \nPhải nói là trước đến nay, em chưa thấy cái quán vỉa hè nào kể cả trà chanh nhà thời, trà đá, quán nhậu bình dân nào mà đông khách đến như thế.\n \n
    \n

\n
    \n

\n
    \n

\n
    \n

\nNgười đến ăn ở đây phần đa là thanh niên trong đó rất nhiều là sinh viên. Cũng dễ hiểu bởi giá cả rất rẻ. Ăn phè phỡn.\n
    \n

\n
    Đây là thực đơn của quán. Nếu để ý, bạn sẽ thấy có vài món tên hài éo đỡ được. =)))
    \n

\n
    Chất lượng phục vụ:
    \n

\n
    Như em nói ban đầu là quán này rất đông, bởi thế chất lượng phục vụ bị giảm đi rõ rệt.
    \n
    Em ngồi chờ dọn bàn mất khoảng 15 phút. Gọi món và chờ món mất khoảng 10 phút nữa. Ăn xong thanh toán phải chờ khoảng 15 phút nữa. :((. Chắc vị trị chỗ em xa quá chăng.
    \n
    Còn nữa, các nhân viên dọn bàn cũng rất bá đạo. Đồ ăn thừa của khách, thay vì cho vào đâu đó mang đi thì họ đổ trực tiếp chúng xuống chân bàn, đủ các loại đồ ăn dưới chân mình, nhìn như ngồi trên đống rác, phát khiếp.
    \n
    Tuy nhiên thì chỉ là phiên đấy có người ngồi luôn vào bàn vừa ăn xong nên vậy, còn bàn rỗi khoảng 5-10 phút thì sẽ có nhân viên ra quét dọn. Dù sao thì vẫn thấy buồn cười các bác ợ.
    \n

\n
    \n
    Các bác có nhìn thấy rác ở dưới chân không?:D
    \n

\n
    Về đồ ăn:
    \n
    Đồ ăn thì bình dân, chễ biến cũng vậy. Thật sự thì không có gì để nói nhiều ngoài cái chuyện em ngạc nhiên vì cái quán nó đông quá, khói nghi ngút cả một vùng.Được cái không khí tốt.
    \n
    \n \nĐánh giá chung:\n
    Quán vỉa hè nên em review thế thôi.
    \n
    Cá nhân em, nếu ăn cho có không khí, dẫn gấu đến chỗ đông đông, xôm xôm hay một đống bạn bè kiếm chỗ bình bình nhậu chơi thì tới ăn cho biết. Trước khi đi nhớ tìm cái bộ quần áo nào sắp giặt mà mặc nhé. :D ám mùi kinh lắm.
    \n

\n
    Có cái thực đơn trên kia rồi các bác cứ xem đi nhé. Có gì qua khu đó mà muốn gọi em làm vài xị thì buzz em nhé.
    \n

\n
    Gặp lại các bác bài review sau.
  2. Huong Thu Member

Làm thành viên từ:
    30/10/13
    Số bài viết:
    60
    Gấu của bác xinh thế ::rolleyes:
    Chuột Bự thích bài này.
  3. Cú Chơi Đêm Chủ xị

Làm thành viên từ:
    27/7/13
    Số bài viết:
    91
    Phải công nhận, quán này đông khủng khiếp. Nhân viên mặc dù rất đông nhưng vẫn chả đủ phục vụ khách.\n /// Độ ngon thì món ăn cũng bình thường, phù hợp với sinh viên về mức gia và tụ tập. Nướng bằng than hoa nên các bác biết roài " Khói loài con mắt lun "
    songngu23 and Chuột Bự like this.
  4. thietkeweb313 New Member

Làm thành viên từ:
    28/2/14
    Số bài viết:
    9
    Up cho chủ thớt đông khách ^^
  5. hoanmy2 Member

Làm thành viên từ:
    28/3/14
    Số bài viết:
    37
    Nhìn hấp dẫn ghê ta
  6. lamcuong0161 New Member

Làm thành viên từ:
    25/5/14
    Số bài viết:
    1
    Không có việc gì làm úp giúp bác
  7. mountain90 New Member

Làm thành viên từ:
    1/1/15
    Số bài viết:
    5
    Ở đây ăn cũng được đấy nhưng đẻ ra cái thu thêm 10% VAT thấy hơi dở!
  8. Boss Kim New Member

Làm thành viên từ:
    21/1/14
    Số bài viết:
    10
    Quán nướng này gần công ty chuyển nhà Thành Hưng. Bạn nào rủ anh em đến đó chiến mà bết xa lết có thể gọi 1 đội xe taxi tải ra chất hết lên rồi chở về. =))
    Nhưng mà nghe nói giờ xây cất lên nhìn cũng khá hơn rồi, không ọp ẹp như xưa nữa.
  9. Boss Kim New Member

Làm thành viên từ:
    21/1/14
    Số bài viết:
    10
    à quên, nhà ở khu Nhất Nướng này đen sì, mùi thịt nướng ám suốt ngày, ngửi thôi cũng đủ sợ rồi. Khuyến cáo bà con ở khu đấy nên chuyển nhà đi sớm nếu không muốn mắc các bệnh về hô hấp. hehe
  10. kidwindy002 New Member

Làm thành viên từ:
    1/9/17
    Số bài viết:
    3
    quán này ngày trước mình có ngồi ở gần chỗ trường mình học 3 năm cao đẳng đây mà
  11. kidwindy002 New Member

Làm thành viên từ:
    1/9/17
    Số bài viết:
    3
    quán này ngày trước mình có ngồi ở gần chỗ trường mình học 3 năm cao đẳng đây mà