1. Các bợm sử dụng "Thêm tùy chọn" nếu sửa bài viết khi sử dụng firefox hoặc Opera Browse (lỗi đang khắc phục)
  2. Xin lưu ý: Đăng tin rao vặt ngoài ẩm thực ở đây. Quảng cáo ngoài box này sẽ bị khóa user vĩnh viễn.

Hà Nội Kichi Kichi - Lẩu băng chuyền - 1A Tăng Bạt Hổ

Thảo luận trong 'Nhà hàng' bắt đầu bởi kieugiatrang, 21/8/13.

1. kieugiatrang New Member

Làm thành viên từ:
    21/8/13
    Số bài viết:
    3
    Nhắc đến hệ thống lẩu băng chuyên Kichi Kichi thì cả ở Hà Nội cũng như TP.HCM có mà đầy quán. Hôm trước vừa ghé qua Kichi Kichi 1A Tăng Bạt Hổ nên có vài review cho anh em angi24 đang muốn thưởng thức tại đấy. Mong anh em ủng hộ :D

Còn đây là không gian nhà hàng lẩu băng chuyên Kichi Kichi Tăng Bạt Hổ

Cảm nhận đầu tiên của em khi bước vào cái dạng nhà hàng như này thì có cảm nhận chung là: gần như ở đâu cũng giống như ở đâu cả. Có một không gian màu đỏ ấm cúng và sang trọng.

Bạn vào tới cửa, lễ tân sẽ hỏi bạn đi bao nhiêu người. Sau đó tùy số lượng người hoặc đặt trước, bạn sẽ được ngồi và bàn ăn chung dành cho tối đa là 6 người.

Băng chuyền cứ chạy, rau thịt cũng chạy theo.. cứ thế, bạn khoái cái gì thì lấy cái đó. Em thì em phát bực với cái khoản mỗi bát to đoành mà trong đó có mỗi một miếng thịt, bát vài cọng rau, bát 1 con tôm. Cứ như trẻ con chơi trò gia đình hồi xưa ý :D
    Ở đây có đến 10 loại lẩu như Thái Tứ Xuyên, Nhật, Miso, Kồng Kông, Singapore...
    Không gian ăn uống yên tĩnh, không ồn ào. Đặc biệt: CẤM HÚT THUỐC ạ. :(

Lễ tân sẽ phục vụ bạn chu đáo từ A-Y. Tiếp bia, tiếp nước, tiếp lẩu..tiếp mọi thứ :D. Thái độ lễ tân nhẹ nhàng, luôn để ý tới bạn, nếu cần gì là có ngay. Nước lẩu cũng được.

ĐÁNH GIÁ CHUNG:
    Đánh giá cá nhân
    - Chất lượng: Chấp nhân được. Em thì không chuộng cái này lắm nên thấy thế. Biết đâu các bác khoái hơn em.
    - Giá cả: khoảng 250.000đ/người. Hôm em vào ăn thì đang có voucher cho 2 người. Tức là 2 người đi thì 1 trong 2 người được giảm 100k thì phải. Mà nhà hàng này voucher thường xuyên. Đang có đây nhé:
    Các bác Kichikichi.vn để xem có chương trình gì không trước khi đi ăn nhé :D
    - Bia bọt gọi thoải mái, cơ mà tính tiền ngoài (tất nhiên) cũng không rẻ đâu nhé.
    - Không gian: Thêm điểm cho cái không gian.
    - Nhận xét: Nếu bạn có khoảng từ 2 - 6 người. Muốn một chỗ yên tĩnh ăn uống, bàn công việc, không đặt nặng vấn đề "ăn cho no" thì đây là nơi thích hợp cho bạn. Hoặc chí ít là trải nghiệm của mình về ăn uống với lẩu bằng chuyền xem thế nào cũng khá thú vị ạ. :D. Quan trọng nhất: Có thời gian và một số thứ nữa thì nên đi cho biết.

Em review thế thôi. Ảnh cũng không chụp được nhiều. Có cái clip Nhà hàng Lẩu băng chuyền Kichi Kichi 1A Tăng Bạt Hổ dưới đây. Anh em xem Tạm.

Địa chỉ:
    Nhà hàng Lẩu băng chuyền Kichi Kichi, Số 1A Tăng Bạt Hổ - Hà Nội.
    Điện thoại: 04.39727598

Hệ thống lẩu băng chuyền Kichi Kichi ở Việt Nam:

Nguồn review: Angi24.com. Ghi nguồn khi phát hành thông tin đi nơi khác !
  2. Quanpm Member

Làm thành viên từ:
    20/2/13
    Số bài viết:
    54
    Quán này được cho ai muốn lấy le bạn gái,để ăn no thì không ổn lắm,nếu muốn ăn no mà nhiều lên kichi kichi ở đường Tôn Đức Thắng,ăn nhòe luôn,no căng.Những chỗ lại không được sang như ở Tăng bạt Hổ này.
  3. xuanpho New Member

Làm thành viên từ:
    23/6/13
    Số bài viết:
    13
    bao tiền 1 suất các bác nhỉ????
  4. xuanpho New Member

Làm thành viên từ:
    23/6/13
    Số bài viết:
    13
    bao tiền 1 suất các bác nhỉ????